รายชื่อผู้รับผิดชอบการประชาสัมพันธ์ปฏิทินกิจกรรม มก.


ลำดับที่หน่วยงานผู้รับผิดชอบการประชาสัมพันธ์
1Kasetsart International MBA Program คณะบริหารธุรกิจMs.Phanthipa Srinammuang
2Kasetsart International MBA Program คณะบริหารธุรกิจดร.นิรันดร ทัพไชย
3กองกลางน.ส.อัจฉรีย์ ยุวพันธ์
4กองกลางน.ส.อัมพร วรรณปะกาศิล
5กองการเจ้าหน้าที่นายชัชรัตน์ สีน้ำเงิน
6กองการเจ้าหน้าที่นางลัดดาวัลย์ ลำลองรัตน์
7กองกิจการนิสิตนายโชคชัย วงษ์จินดา
8กองกิจการนิสิตนายวิชาญ วงษ์สังข์
9กองกิจการนิสิต (กำแพงแสน)นายธนกฤต มากงลาด
10กองกิจการนิสิต (กำแพงแสน)นส.ธิดารัตน์ ทองดอนเหมือน
11กองคลังนส.อัญชลี พูลเกษ
12กองธุรการ กพส.นายพงศ์พันธุ์ เหลืองวิไล
13กองธุรการ กพส.นางศศิธร ศรีประมงค์
14กองบริการการศึกษาน.ส.ปฐมาวดี กุลวัฒนาไพศาล
15กองบริการการศึกษานางสาวณัฐพร แซ่คู
16กองบริการการศึกษานายเอกภัทร์ เมฆชน
17กองบริการการศึกษาน.ส.ชนิกานต์ เธียรสูตร
18กองบริการการศึกษา (กำแพงแสน)วรรณรัตน์ บานแย้ม
19กองบริการการศึกษา (กำแพงแสน)น.ส.วรรณา ว่องไววุฒิ
20กองแผนงาน มก.นางนาฏอนงค์ บูรณสมภพ
21กองแผนงาน มก.น.ส.สมใจ มิใย
22กองยานพาหนะอาคารและสถานที่นายศรราม รักสกุล
23กองยานพาหนะอาคารและสถานที่นายประกาศิต สุ่มแก้ว
24กองยานพาหนะอาคารและสถานที่น.ส.สุชีพ จันทอง
25กองวิเทศสัมพันธ์น.ส.สุธินี สุทธิศรี
26กองวิเทศสัมพันธ์นายเชษฐ์ สาธรกิจ
27คณะเกษตรนายสมศักดิ์ วิศิษฏ์วัฒนวงศ์
28คณะเกษตรพรรณวไล ชมบุญ
29คณะเกษตรน.ส.วณิชยา จันทรมณี
30คณะเกษตรปีติพงศ์ ร่มเย็น
31คณะเกษตร กำแพงแสนสุนารี สว่างศรี
32คณะทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม วิทยาเขตศรีราชาผศ.ดร.นวลวรรณ สุนทรภิษัช
33คณะทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม วิทยาเขตศรีราชาน.ส.สุวรรณา ปรมาพจน์
34คณะทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม วิทยาเขตศรีราชาน.ส.ลัดดาวัลย์ บุญญโรจน์
35คณะเทคนิคการสัตวแพทย์นางสาวศยามล มามี
36คณะเทคนิคการสัตวแพทย์นายนริศ ปานศรีแก้ว
37คณะเทคนิคการสัตวแพทย์นายสมชาย นิลเทศ
38คณะบริหารธุรกิจฐิติศักดิ์ แซ่เตีย
39คณะประมงนายมณฑล อนงค์พรยศกุล
40คณะประมงนายเกียรติพงศ์ อินต๊ะเสน
41คณะมนุษยศาสตร์นางสาวปิยาภรณ์ หาหล้า
42คณะมนุษยศาสตร์นายฐานุศักดิ์ บัณฑิตสมิทธ์
43คณะวนศาสตร์น.ส.เกื้อกูล อุตรารัชต์กิจ
44คณะวิทยาศาสตร์การกีฬานางสาวปิยมาศ เซี่ยงฉิน
45คณะวิทยาศาสตร์การกีฬานางสาวเรวดี ภูอุดม
46คณะวิทยาศาสตร์การกีฬานายจิรภาศกรณ์ ศรีปิ่นเป้า
47คณะวิศวกรรมศาสตร์ กำแพงแสนนางดาวรุ่ง ก้องสุรกาญจน์
48คณะวิศวกรรมศาสตร์ กำแพงแสนวรรณรัตน์ บานแย้ม
49คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชาน.ส.อัญชลี รื่นฤทธิ์
50คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชานางณัฎฐ์ฎาพร สายคำวงษ์
51คณะวิศวกรรมศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชานายปุณณะ ยศปัญญา
52คณะศึกษาศาสตร์นายสัมฤทธิ์ สมใจ
53คณะศึกษาศาสตร์น.ส.ฐาปนีย์ แสงสว่าง
54คณะศึกษาศาสตร์นายธีระภัณฑ์ ศิริสุวรรณ
55คณะศึกษาศาสตร์นางอินทิรา ศรีคุณ
56คณะเศรษฐศาสตร์นางนภาภรณ์ พรหมชนะ
57คณะเศรษฐศาสตร์นางสาวแพรวพัชราพร คงพรม
58คณะเศรษฐศาสตร์นายบัณฑิต ชัยวิชญชาติ
59คณะเศรษฐศาสตร์นางสาวเยาวภา สว่างเมฆ
60คณะเศรษฐศาสตร์ ศรีราชานายสรายุทธ พรหมทา
61คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์น.ส.สดับภิน พวงมาลัย
62คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์น.ส.คัทลียา นพรัตนราภรณ์
63คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์น.ส.สุดารัตน์ แก้วดวงเล็ก
64คณะสังคมศาสตร์นางสาว มนัธญา นิลพันธุ์
65คณะสัตวแพทยศาสตร์ดร.ปฐมาพร เอมะวิศิษฎ์
66คณะสิ่งแวดล้อมน.ส.สุพิชชา หมู่ภิรมย์
67คณะอุตสาหกรรมเกษตรนางสาวณิศารัตน์ จรรยพิพัฒน์
68โครงการ ป.โท สาขาวิชาการจัดการวิศวกรรม ภาคพิเศษ ภาควิชาอุตสาหการ คณะวิศวกรรมศาสตน.ส.ลักขิกา รอดพร้อม
69โครงการ ป.โทสาขาเทคโนโลยีการศึกษาภาคพิเศษ คณะศึกษาศาสตร์รศ.ดร.สาโรช โศภีรักข์
70โครงการ ป.โทสาขาเทคโนโลยีการศึกษาภาคพิเศษ คณะศึกษาศาสตร์รศ.สุรชัย ประเสริฐสรวย
71โครงการ ป.โทสาขาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม(ภาคพิเศษ) นานาชาติ คณะวิศวกรรมศาสตร์น.ส.วิริยา ปักษาสุข
72โครงการการศึกษานานาชาติ รร.สาธิตแห่ง มก.น.ส.ศิริลักษณ์ เกษบูรณะ
73โครงการจัดตั้งภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรมเกษตร คณะอุตสาหกรรมเกษตรน.ส.ปรารถนา ปรารถนาดี
74โครงการจัดตั้งวิทยาเขตลพบุรีนายอำนาจ สาดทอง
75โครงการจัดตั้งวิทยาเขตลพบุรีนายธานินทร์ คงศิลา
76โครงการจัดตั้งวิทยาเขตสุพรรณบุรีน.ส.สุรัสวดี อรุณวรากรณ์
77โครงการจัดตั้งวิทยาเขตสุพรรณบุรีน.ส.มาริษา รัตนาคม
78โครงการบัณฑิตศึกษา ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์นายพิทักษ์ นาคทรงแก้ว
79โครงการบัณฑิตศึกษา สาขาบริหารธุรกิจนานาชาตินางสาวกวิยา เรือนจันทร์
80โครงการบัณฑิตศึกษา สาขาบริหารธุรกิจนานาชาตินุชลออ ศิริบุตร
81โครงการบัณฑิตศึกษา สาขาวิชาการใช้ที่ดินและการจัดการทรัพยากรธรรมชาติอย่างยั่งยืนนส.หฤทชญา ยังประดิษฐ์
82โครงการบัณฑิตศึกษา สาขาวิชาการใช้ที่ดินและการจัดการทรัพยากรธรรมชาติอย่างยั่งยืนนส.โสพนา จันทวงศ์
83โครงการบัณฑิตศึกษา สาขาวิชาพัฒนสังคมศาสตร์น.ส.อมรรัตน์ แก้วขลิบ
84โครงการบัณฑิตศึกษานานาชาติ สาขาวิศวกรรมอุตสาหการน.ส. กัญชลี สาลี
85โครงการบัณฑิตศึกษานานาชาติ สาขาวิศวกรรมอุตสาหการ คณะวิศวกรรมศาสตร์นายฉัตรชัย ผาติกุลศิลา
86โครงการบัณฑิตศึกษาสาขาบริหารธุรกิจ คณะบริหารธุรกิจน.ส.สุภัค ฝ่ายทะแสง
87โครงการบัณฑิตศึกษาสาขาบริหารธุรกิจ คณะบริหารธุรกิจน.ส.สุนิสา ทวีการไถ
88โครงการบัณฑิตศึกษาสาขาบริหารธุรกิจ (ภาคปกติ) คณะบริหารธุรกิจผศ.ยุพาวรรณ วรรณวาณิชน์
89โครงการบัณฑิตศึกษาสาขาบริหารธุรกิจ (ภาคปกติ) คณะบริหารธุรกิจดร.สุรางค์ เมี้ยนกำเนิด
90โครงการบัณฑิตศึกษาสาขาบริหารธุรกิจ (สปท.) คณะบริหารธุรกิจนายสุนัย แผ่นทอง
91โครงการบัณฑิตศึกษาสาขาบริหารธุรกิจ (สปท.) คณะบริหารธุรกิจดร.บดินทร์ รัศมีเทศ์
92โครงการปริญญาตรี ภาคพิเศษ คณะสังคมศาสตร์สุภาพร หรุ่นสกุล
93โครงการปริญญาตรีภาคพิเศษ คณะวิทยาการจัดการ วิทยาเขตศรีราชานายประสิทธิ์ เลิศไทยตระกูล
94โครงการปริญญาตรีภาคพิเศษ คณะอุตสาหกรรมเกษตรนส.นิโลบล เดี่ยววิไล
95โครงการปริญญาตรีภาคพิเศษ ภาควิชาพัฒนาผลิตภัณฑ์ คณะอุตสาหกรรมเกษตรนายพิสิฎฐ์ ธรรมวิถี
96โครงการปริญญาโท เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ ภาคพิเศษ : MCEนส.เรืองอุไร เศษสูงนูน
97โครงการปริญญาโท สาขาวิชาจิตวิทยาอุตสาหกรรมและองค์การ ภาคพิเศษ ภาควิชาจิรวิทยา คณเสาวภา ณ นคร
98โครงการปริญญาโท สาขาวิชาวิศวกรรมความปลอดภัย(ภาคพิเศษ) คณะวิศวกรรมศาสตร์น.ส.จอมขวัญ วิทยา
99โครงการปริญญาโท สาขาวิชาวิศวกรรมความปลอดภัย(ภาคพิเศษ) คณะวิศวกรรมศาสตร์น.ส.อรทัย มากมี
100โครงการปริญญาโท สาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์ ภาคพิเศษน.ส.สุภิรดี มหาลี้ตระกูล
101โครงการปริญญาโทธุรกิจการเกษตร (ภาคพิเศษ)นายอภิชาต ดะลุณเพธย์
102โครงการปริญญาโทธุรกิจการเกษตร ภาคพิเศษ (MAB) คณะเศรษฐศาสตร์นางสาวน้ำอ้อย อุบลบาน
103โครงการปริญญาโทภาคพิเศษ ประจำภาควิชาเศรษฐศาสตร์เกษตรและทรัพยากรนางสุวรรณา ประณีตวตกุล
104โครงการปริญญาโทภาคพิเศษ สาขาวิศวกรรมทรัพยากรน้ำน.ส.เขตจันทร์ สัญญโภชน์
105โครงการปริญญาโทภาคพิเศษ สาขาวิศวกรรมทรัพยากรน้ำวิชณี แก้วแดง
106โครงการปริญญาโทภาคพิเศษสาขาวิศวกรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์นายทีฆวุฒิ พุทธภิรมย์
107โครงการปริญญาโทวิศวกรรมโครงสร้างพื้นฐานและการบริหารฯนางสาวปริศนา พุ่มพวง
108โครงการปริญญาโทวิศวกรรมโครงสร้างพื้นฐานและการบริหารฯนางสาวกัณฑพร ทิศมนตรี
109โครงการปริญญาโทเศรษฐศาสตร์เกษตร ภาคพิเศษ (MAE) คณะเศรษฐศาสตร์น.ส.จารุพรรณี คณโฑเงิน
110โครงการปริญญาโทเศรษฐศาสตร์ธุรกิจ (MBE) คณะเศรษฐศาสตร์นางรัชนี สังข์ไพโรจน์
111โครงการปริญญาโทเศรษฐศาสตร์ธุรกิจ ภาคพิเศษ หน่วยการเรียนการสอน จ.ลพบุรีนายชัชชวัน รอดภัย
112โครงการปริญญาโทเศรษฐศาสตร์ธุรกิจ ภาคพิเศษ หน่วยการเรียนรู้การสอน จ.ลพบุรี คณะเศรนางสาวพิกุล สูงรัง
113โครงการปริญญาโทเศรษฐศาสตร์สหกรณ์ ภาคพิเศษ (MCE) คณะเศรษฐศาสตร์นายปรีชา สิทธิกรณ์ไกร
114โครงการปริญญาโทเศรษฐศาสตร์สหกรณ์ ภาคพิเศษ (MCE) คณะเศรษฐศาสตร์นายไพโรจน์ ลิ้มศรีสกุลวงศ์
115โครงการปริญญาโทสาขาการบริหารทรัพยากรป่าไม้ ภาคพิเศษ คณะวนศาสตร์นส.ปราณี ไพบูลย์สมบัติ
116โครงการปริญญาโทสาขาการบริหารทรัพยากรป่าไม้ ภาคพิเศษ คณะวนศาสตร์ผศ.ดร.นภวรรณ ฐานะกาญจน์
117โครงการปริญญาโทสาขาการสื่อสารเพื่อการพัฒนา(นานาชาติ)นางสาวนุสรา จันทร
118โครงการปริญญาโทสาขาบริหารธุรกิจภาคค่ำ คณะบริหารธุรกิจนางสาวนภสร กฤษณจันทร์
119โครงการปริญญาโทสาขาบริหารธุรกิจภาคค่ำ คณะบริหารธุรกิจนางสาวมงคลวรรณ ศรีสวัสดิ์
120โครงการปริญญาโทสาขาบริหารธุรกิจภาคค่ำ คณะบริหารธุรกิจ Y-MBA PROGRAMนายสุรินทร์ หยกสวรรค์
121โครงการปริญญาโทสาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์ ภาคพิเศษรัชนู บุษบาบาล
122โครงการปริญญาโทสำหรับผู้บริหารนายนิตินัย จิรบวร
123โครงการปริญญาโทสำหรับผู้บริหารผศ.อภิชาติ พงศ์สุพัฒน์
124โครงการเปิดสอนหลักสูตรระดับปริญญาตรีนานาชาติ (IUP) คณะวิศวกรรมศาสตร์น.ส.กนกกาญจน์ ชมภูศรี
125โครงการฝึกอบรมระบบสารสนเทศภูมิศาสตร์ ภาควิชาภูมิศาสตร์ คณะสังคมศาสตร์ผศ.พรทิพย์ กาญจนสุนทร
126โครงการพัฒนาบัณฑิตศึกษาและวิจัยด้านเคมีเชิงฟิสิกส์ ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์นายธานิน นานอก
127โครงการพัฒนาบัณฑิตศึกษาและวิจัยด้านเคมีเชิงฟิสิกส์ ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์น.ส.รัตตินันท์ มีแม่นวิทย์
128โครงการพัฒนาและฝึกอบรมโปรแกรมคอมพิวเตอร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ผศ.ดร.สุวัฒนา จิตตลดากร
129โครงการวิทยาศาสตร์มหาบัณฑิต สาขาวิชจิตวิทยาชุมชน ภาคพิเศษ คณะสังคมศาสตร์น.ส.หันสนา สุดยิ่ง
130โครงการวิทยาศาสตร์มหาบัณฑิต สาขาวิชาจิตวิทยาชุมชน ภาคพิเศษนายธีรเดช นวสุทธิพงศ์
131โครงการวิทยาศาสตร์มหาบัณฑิต สาขาวิชาจิตวิทยาชุมชน ภาคพิเศษผศ.ดร. ทิพย์วัลย์ สุรินยา
132โครงการวิศวกรรมโยธานานาชาติ คณะวิศวกรรมศาสตร์น.ส.อรุณี เรียนดารา
133โครงการศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์การประกอบการ (หลักสูตรนานาชาติ) ภาคพิเนายวัฒนชัย ทองธีรภาพ
134โครงการศิลปศาสตร์มหาบัณฑิต สาขารัฐศาสตร์ ภาคพิเศษ (ราชบุรี)น.ส.ชฎาพร เทาสิงห์
135โครงการศิลปศาสตร์มหาบัณฑิต สาขารัฐศาสตร์ ภาคพิเศษ (ราชบุรี)น.ส.เกศกาญจน์ สุทธวงศ์
136โครงการศิลปศาสตร์มหาบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการความขัดแย้ง คณะสังคมศาสตร์นางสาวชุติมน ศรีนวกะตระกูล
137โครงการศิลปศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการความขัดแย้ง ภาคพิเศษ คณะสังคมศาสตร์นางสาวเทพปรีดา วงค์กาวี
138โครงการสหวิทยาการระดับบัณฑิตศึกษา สาขาพัฒนาสังคม คณะสังคมศาสตร์นางสาวนภัสกร เปียเนตร์
139โครงการสหวิทยาการระดับบัณฑิตศึกษาสาขาการจัดการทรัพยากร บัณฑิตวิทยาลัยดร.นุชนาถ มั่งคั่ง
140โครงการสหวิทยาการระดับบัณฑิตศึกษาสาขาพันธุวิศวกรรม บัณฑิตวิทยาลัยน.ส.อมรรัตน์ พรหมบุญ
141โครงการสาธารณสุขศาสตรบัณฑิต (ต่อเนื่อง)ภาคพิเศษน.ส.ศิริขวัญ ดวงดาวประกาย
142โครงการหลักสูตร SLUSE ภาคพิเศษน.ส.นันตินา ทะนันแปง
143โครงการหลักสูตรปริญญาตรีร่วมนานาชาติ คณะวิศวกรรมศาสตร์น.ส.สุรี จิตโสภิณ
144โครงการหลักสูตรปริญญาตรีร่วมนานาชาติ คณะวิศวกรรมศาสตร์น.ส.กานต์ชนก วสุวัต
145โครงการหลักสูตรปริญญาโท สาขาวิทยาศาสตร์การกีฬา ภาคพิเศษพิมพ์นภา อ่ำเอี่ยม
146โครงการหลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ภาคพิเศษน.ส.ธณิดา จินตนครชัยศรี
147โครงการหลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการใช้ที่ดินและการจัดการทรัพยากรธรรมชนางสาวปาริชาติ พรมโชติ
148โครงการหลักสูตรวิทยาศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการใช้ที่ดินและการจัดการทรัพยากรธรรมชรศ.ดร.ลิลลี่ กาวีต๊ะ
149โครงการหลักสูตรวิศวกรรมศาสตรมหาบัณฑิต ภาคพิเศษ ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศน.ส.จิตติมา เจริญสุข
150โครงการหลักสูตรวิศวกรรมศาสตรมหาบัณฑิต ภาคพิเศษ ภาควิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม คณะวิศสุภาว์ วิหคไพบูลย์
151โครงการหลักสูตรวิศวกรรมศาสตรมหาบัณฑิต ภาคพิเศษ สาขาวิศวกรรมการบินและอวกาศอ.ดร.อนุรักษ์ อรรถสิษฐ์
152โครงการหลักสูตรวิศวกรรมศาสตรมหาบัณฑิต ภาคพิเศษ สาขาวิศวกรรมการบินและอวกาศนางน้ำอ้อย ชินวงศ์
153โครงการหลักสูตรเศรษฐศาสตร์บัณฑิต คณะเศรษฐศาสตร์ (ภาษาอังกฤษ)จิตรรัฎดา บุญพิสิษฐ์สกุล
154โครงการห้องปฏิบัติการมาตรฐานทางการบริการอาหารนางอำพร แจ่มผล
155โครงการห้องปฏิบัติการมาตรฐานทางการบริการอาหาร (ภ.วิชาคหกรรมศาสตร์ คณะเกษตร)นางวลีรัตน์ บรรจงจิตร
156งานการเจ้าหน้าที่ กองธุรการ (กพส.)น.ส.มารณีย์ เด่นชัยประดิษฐ์
157งานบริการการศึกษา คณะสัตวแพทยศาสตร์น.ส.อภิญญากร กัลยาณมิตร
158งานบริการการศึกษา คณะสัตวแพทยศาสตร์น.ส.อารีรัตน์ สิชฌวัฒน์
159งานประชาสัมพันธ์ กองกลางน.ส.วลัยพร เชิดโชติเพ็ชร์
160งานประชาสัมพันธ์ คณะสัตวแพทยศาสตร์น.ส.สิริพร มากรุ่น
161งานประชาสัมพันธ์ คณะสัตวแพทยศาสตร์น.ส.อาริยา สดไธสง
162งานประชาสัมพันธ์ มก.นางจุไร เกิดควน
163งานประชาสัมพันธ์ มก.นายธวัชชัย ศรีคาวงษ์
164งานประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการ คณะสัตวแพทยศาสตร์น.ส.อาริยา สดไธสง
165งานประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการ คณะสัตวแพทยศาสตร์น.ส.สิริพร มากรุ่น
166งานสภาข้าราชการ กองกลางนางพรพิมล เขียวขำ
167งานสภาข้าราชการ กองกลางนส.สุธิรา เกลี้ยงประดิษฐ์
168ชมรมผู้รักธรรมรศ.ดร.ดวงพร สุวรรณกุล
169บัณฑิตวิทยาลัยนายสรวุฒิ ชนะศัตรู
170บัณฑิตวิทยาลัยนายภาสพงษ์ จิตตะวนิช
171ปริญญาโทบริหารธุรกิจ (สุพรรณบุรี)นางสาวอภิญญา สาระเจริญ
172ฝ่ายฏิบัติการวิจัยและเรือนปลูกพืชทดลองนายพิษณุ บุญศิริ
173ฝ่ายฏิบัติการวิจัยและเรือนปลูกพืชทดลองนางปฐมพร โพธิ์นิยม
174ภาคพืชสวน คณะเกษตร กพส.ดร.สุรพงษ์ ดำรงกิตติกุล
175ภาคพืชสวน คณะเกษตร กพส.นางสุปราณี สระทองฮ่วม
176ภาควิชาการเงิน คณะบริหารธุรกิจดร.ภัทรกิตติ์ เนตินิยม
177ภาควิชาการจัดการ คณะบริหารธุรกิจยุพิน แย้มเกษา
178ภาควิชาการจัดการ คณะบริหารธุรกิจอ.หฤทัย นำประเสริฐชัย
179ภาควิชาการจัดการป่าไม้ คณะวนศาสตร์นายกาญจน์เขจร ชูชีพ
180ภาควิชาการจัดการป่าไม้ คณะวนศาสตร์นายพสุธา สุนทรห้าว
181ภาควิชาการตลาด คณะบริหารธุรกิจนางพรนิภา พรสิบ
182ภาควิชาการตลาด คณะบริหารธุรกิจนายนาวิน มีนะกรรณ
183ภาควิชาการศึกษา คณะศึกษาศาสตร์อ.ชนิศวรา ฉัตรแก้ว
184ภาควิชาการศึกษา คณะศึกษาศาสตร์ดร.ชลาธิป สมาหิโต
185ภาควิชากีฎวิทยา คณะเกษตร กพส.น.ส.เสาวลักษณ์ จิตตยังกูล
186ภาควิชากีฏวิทยา คณะเกษตรนายพชรนนท์ ทัศนภักดี
187ภาควิชากีฏวิทยา คณะเกษตรน.ส.ธิติมา ชนะรบ
188ภาควิชากีฏวิทยา คณะเกษตร กพส.นายยรรยง ใบกว้าง
189ภาควิชาเกษตรกลวิธาน คณะเกษตร กพส.นางสาวรัฐฎา โชคจีรัง
190ภาควิชาคณิตศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์นางนงเยาว์ หอมสวาท
191ภาควิชาคณิตศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์นางสาวปัทมพร แมนเมธี
192ภาควิชาครุศึกษา คณะศึกษาศาสตร์และพัฒนศาสตร์ กพส.นายธีรศักดิ์ สร้อยคีรี
193ภาควิชาคหกรรมศาสตร์ คณะเกษตรนายเสกสิทธิ์ สันทัดสาร
194ภาควิชาคหกรรมศาสตร์ คณะเกษตรอบเชย วงศ์ทอง
195ภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์นางสาวคชาพร ปัญญานะ
196ภาควิชาจิตวิทยาการศึกษาและการแนะแนว คณะศึกษาศาสตร์นางวรพิมพ์ ถิระวัฒน์
197ภาควิชาจิตวิทยาการศึกษาและการแนะแนว คณะศึกษาศาสตร์นายรุ่งแสง อรุณไพโรจน์
198ภาควิชาชีวเคมี คณะวิทยาศาสตร์ดร.เกียรติทวี ชูวงศ์โกมล
199ภาควิชาชีววิทยาป่าไม้ คณะวนศาสตร์นายยงยุทธ ไตรสุรัตน์
200ภาควิชาชีววิทยาป่าไม้ คณะวนศาสตร์นายวัฒนชัย ตาเสน
201ภาควิชาเทคโนโลยีการบรรจุ คณะอุตสาหกรรมเกษตรนางชนัสสา นันทิวัชรินทร์
202ภาควิชาเทคโนโลยีการบรรจุ คณะอุตสาหกรรมเกษตรนายวรวุฒิ ฤทธิสนธิ์
203ภาควิชาเทคโนโลยีการศึกษา คณะศึกษาศาสตร์นายปกรณ์ นาคเจริญ
204ภาควิชาเทคโนโลยีการศึกษา คณะศึกษาศาสตร์นางกิตติพร บุญกอง
205ภาควิชาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะอุตสาหกรรมเกษตรผศ.ดร.วิรัตน์ วาณิชย์ศรีรัตนา
206ภาควิชาเทคโนโลยีชีวภาพ คณะอุตสาหกรรมเกษตรผศ.ดร.มังกร โรจน์ประภากร
207ภาควิชาเทคโนโลยีทางกระบวนการเคมีและฟิสิกส์ คณะอุตสาหกรรมเกษตรดร.ธาริณี นามพิชญ์
208ภาควิชาบัญชี คณะบริหารธุรกิจจารุภา วิภูภิญโญ
209ภาควิชาปฐพีวิทยา คณะเกษตรน.ส.เสาวนุช ถาวรพฤกษ์
210ภาควิชาปฐพีวิทยา คณะเกษตรน.ส.เพชรดา เจริญมิตร
211ภาควิชาปฐพีวิทยา คณะเกษตรน.ส.พจนา เอียดเนตร
212ภาควิชาปฐพีวิทยา คณะเกษตรน.ส.ศวพร ศุภผล
213ภาควิชาปฐพีวิทยา คณะเกษตร กพส.นางสาวเกวลิน ศรีจันทร์
214ภาควิชาปฐพีวิทยา คณะเกษตร กพส.ผศ.อรรถศิษฐ์ วงศ์มณีโรจน์
215ภาควิชาปรัชญาและศาสนา คณะมนุษยศาสตร์นายโกเมนทร์ ชินวงศ์
216ภาควิชาผลิตภัณฑ์ประมง คณะประมงนางจินตนา สมศรี
217ภาควิชาพลศึกษา คณะศึกษาศาสตร์นางอรัญญา ศรีรัตนานนท์
218ภาควิชาพลศึกษา คณะศึกษาศาสตร์นายสมบัติ อ่อนศิริ
219ภาควิชาพัฒนาผลิตภัณฑ์ คณะอุตสาหกรรมเกษตรนายปิติ จันทร์อร่าม
220ภาควิชาพัฒนาผลิตภัณฑ์ คณะอุตสาหกรรมเกษตรนส.สุมิตรตา ชูไกรไทย
221ภาควิชาพัฒนาผลิตภัณฑ์ คณะอุตสาหกรรมเกษตรอ.เสาวณีย์ เลิศวรสิริกุล
222ภาควิชาพัฒนาผลิตภัณฑ์ คณะอุตสาหกรรมเกษตรนายวันชัย สุนทรวินิต
223ภาควิชาพืชสวน คณะเกษตรผศ.ดร.อลิศรา มีนะกนิษฐ
224ภาควิชาพืชสวน คณะเกษตรผศ.ดร.ณัฎฐ พิชกรรม
225ภาควิชาโรคพืช คณะเกษตรนายนิพนธ์ ทวีชัย
226ภาควิชาโรคพืช คณะเกษตร กพส.น.ส.รักชนก บุญพยุง
227ภาควิชาโรคพืช คณะเกษตร กพส.นายดำเนิน อุ่นศิริ
228ภาควิชาวนผลิตภัณฑ์ คณะวนศาสตร์น.ส.ประเทือง พุฒซ้อน
229ภาควิชาวนผลิตภัณฑ์ คณะวนศาสตร์นายทรงกลด จารุสมบัติ
230ภาควิชาวนวัฒนวิทยา คณะวนศาสตร์น.ส.มณฑาทิพย์ โสมมีชัย
231ภาควิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์นางสาววิภา วรศาสตร์
232ภาควิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ศิริกร จันทร์นวล
233ภาควิชาวิทยาการสิ่งทอ คณะอุตสาหกรรมเกษตรนางสำอาง จังไพบูลย์
234ภาควิชาวิทยาการสิ่งทอ คณะอุตสาหกรรมเกษตรน.ส.ปวริน สุรัสวดี
235ภาควิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา คณะศึกษาศาสตร์นายไพฑูรย์ วงศ์อนุการ
236ภาควิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา คณะศึกษาศาสตร์น.ส.ณัฐกันย์ กิตติศิริวัฒนกุล
237ภาควิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร คณะอุตสาหกรรมเกษตรนายธนะบูลย์ สัจจาอนันตกุล
238ภาควิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร คณะอุตสาหกรรมเกษตรน.ส.จิตติมา ปุ่นแก้ว
239ภาควิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร คณะอุตสาหกรรมเกษตรน.ส.สายพิณ ทานัชฌาสัย
240ภาควิชาวิศวกรรมการบินและอวกาศยาน คณะวิศวกรรมศาสตร์นายธนพัฒน์ เกิดสุข
241ภาควิชาวิศวกรรมการบินและอวกาศยาน คณะวิศวกรรมศาสตร์นายนวทัศน์ ก้องสมุทร
242ภาควิชาวิศวกรรมเกษตร คณะวิศวกรรมศาสตร์น.ส.นฤดี บุญปองหา
243ภาควิชาวิศวกรรมเกษตร คณะวิศวกรรมศาสตร์นางสาวแก้วกานต์ บุญยะเพ็ญ
244ภาควิชาวิศวกรรมเกษตร คณะวิศวกรรมศาสตร์นายชูชัย ชุมพงศ์
245ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์นายอภิวัฒน์ วิทยารัญ
246ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์นางจารุเนตร พงษ์สุวรรณ
247ภาควิชาวิศวกรรมเคมี คณะวิศวกรรมศาสตร์นางสาวจอมขวัญ โคกวิทยา
248ภาควิชาวิศวกรรมเคมี คณะวิศวกรรมศาสตร์คุณพัชรี มีชำนาญ
249ภาควิชาวิศวกรรมเคมี คณะวิศวกรรมศาสตร์นายสมพงษ์ พวงดอกไม้
250ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล คณะวิศวกรรมศาสตร์น.ส.อรุณฉาย แสงนันชัย
251ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล คณะวิศวกรรมศาสตร์นายสมสุข เตชะสมบูรณ์สุข
252ภาควิชาวิศวกรรมชลประทาน คณะวิศวกรรมศาสตร์รศ.วราวุธ วุฒิวณิชย์
253ภาควิชาวิศวกรรมชลประทาน คณะวิศวกรรมศาสตร์นายรุ่งโรจน์ ระยับพันธุ์
254ภาควิชาวิศวกรรมทรัพยากรน้ำ คณะวิศวกรรมศาสตร์นางรัชนี วีรุตมเสน
255ภาควิชาวิศวกรรมป่าไม้ คณะวนศาสตร์นายปิยวัตน์ ดิลกสัมพันธ์
256ภาควิชาวิศวกรรมป่าไม้ คณะวนศาสตร์นายพยัตติพล ณรงคะชวนะ
257ภาควิชาวิศวกรรมวัสดุ คณะวิศวกรรมศาสตร์นายพยูร เสนทองแก้ว
258ภาควิชาวิศวกรรมวัสดุ คณะวิศวกรรมศาสตร์วนิชา ศรีวิสุทธิ์
259ภาควิชาวิศวกรรมอาหาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ดร.อนุพันธ์ เทอดวงศ์วรกุล
260ภาควิชาวิศวกรรมอาหาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ กพส.น.ส.วันเพ็ญ ชิราพร
261ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ คณะวิศวกรรมศาสตร์น.ส.บุญภพ ลาบไธสง
262ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ คณะวิศวกรรมศาสตร์นายธีรวัฒน์ ศรีเปารยะ
263ภาควิชาเศรษฐศาสตร์ คณะเศรษฐศาสตร์ดร.ศักดิ์สิทธิ์ บุศยพลากร
264ภาควิชาเศรษฐศาสตร์ คณะเศรษฐศาสตร์นางสาวพัชรี จันทร์ผ่อง
265ภาควิชาเศรษฐศาสตร์ คณะเศรษฐศาสตร์นายอุดม เจริญจิตรโสภณ
266ภาควิชาเศรษฐศาสตร์ คณะเศรษฐศาสตร์น.ส.สุวรีย์ ทรงธรรม
267ภาควิชาเศรษฐศาสตร์ โครงการหลักสูตร วท.ม.(เศรษฐศาสตร์) ภาคค่ำ คณะเศรษฐศาสตร์น.ส.พิมพ์วดี เอื้อมธุรพจน์
268ภาควิชาเศรษฐศาสตร์เกษตรและทรัพยากรนส.บรรจง แจ่มจำรัส
269ภาควิชาเศรษฐศาสตร์เกษตรและทรัพยากร คณะเศรษฐศาสตร์น.ส.กชกร ธรรมโอรส
270ภาควิชาเศรษฐศาสตร์เกษตรและทรัพยากร คณะเศรษฐศาสตร์น.ส.กันทิมา จันทร์อำไพ
271ภาควิชาเศรษฐศาสตร์เกษตรและทรัพยากร คณะเศรษฐศาสตร์นายวิศิษฐ์ ลิ้มสมบุญชัย
272ภาควิชาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร คณะเกษตรนายเสถียร แสงแถวทิม
273ภาควิชาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร คณะเกษตรน.ส.เสาวลักษณ์ สวัสดิ์มั่นคง
274ภาควิชาส่งเสริมและนิเทศศาสตร์เกษตร คณะเกษตรนายณัฐ สมณคุปต์
275ภาควิชาสถิติ คณะวิทยาศาสตร์นายวัฒนชัย ทองธีรภาพ
276ภาควิชาสถิติ คณะวิทยาศาสตร์นายฉลองชัย คุ้มภัย
277ภาควิชาสหกรณ์ คณะเศรษฐศาสตร์น.ส.บุษรินทร์ สรีสวัสดิ์
278ภาควิชาสัตวบาล คณะเกษตร กพส.น.ส.สิรินทร์พร สินธุวณิชย์
279ภาควิชาสัตวบาล คณะเกษตร กพส.นายนิติพงศ์ หอมวงษ์
280ภาควิชาสัตวบาล คณะเกษตร บางเขนน.ส.เบญจมาภรณ์ ปานรัตน์
281ภาควิชาสัตววิทยา คณะวิทยาศาสตร์น.ส.เบญญาภา พึ่งโพธิ์
282ภาควิชาสัตววิทยา คณะวิทยาศาสตร์นางศุภลักษณ์ โรมรัตนพันธ์
283ภาควิชาอนุรักษวิทยา คณะวนศาสตร์นายสุเทพ จันทร์เขียว
284ภาควิชาอนุรักษวิทยา คณะวนศาสตร์นางสาวนิลเนตร ศรีคร้าม
285ภาควิชาอาชีวศึกษา คณะศึกษาศาสตร์นางณัฎฐ์ชยธร ศรุดาธิติพัทธ์
286ภาควิศวกรรมโยธา คณะวิศวกรรมศาสตร์นางสาคร ศรีกาฬสินธ์
287ภาควิศวกรรมโยธา คณะวิศวกรรมศาสตร์นางสุนทรี พวงภู่
288ร้านสหกรณ์มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ จำกัดนายพรรษา ถมยา
289โรงพยาบาลสัตว์ คณะสัตวแพทยศาสตร์นายศักรินทร์ กล้าหาญ
290โรงพยาบาลสัตว์ คณะสัตวแพทยศาสตร์นายสุรพงษ์ อาทิตย์วงศ์
291โรงเรียนสาธิต มก.นส.อัจฉรา คุ้มตรีทอง
292โรงเรียนสาธิต มก.ผศ.ดร.รุ่งแสง อรุณไพโรจน์
293วิทยาลัยสิ่งแวดล้อมน.ส.ประภัสสรา นีละคุปต์
294ศูนย์การศึกษานานาชาตินางสาววนิดา ศรีประยูร
295ศูนย์การศึกษานานาชาตินางสาวมณฑิรา พรับจีน
296ศูนย์ค้นคว้าและพัฒนาวิชาการอาหารสัตว์ สถาบันสุวรรณวาจกกสิกิจฯสปัน สระทองแขม
297ศูนย์คอมพิวเตอร์วิศวกรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์นายธนกร นาคประกอบ
298ศูนย์เชี่ยวชาญเฉพาะทางด้านกลยุทธ์ธุรกิจที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม คณะวิทยาศาสตร์ดร.รัตนาวรรณ มั่งคั่ง
299ศูนย์เทคโนโลยีชีวภาพเกษตรนายสมเกียรติ ดอนทองแดง
300ศูนย์เทคโนโลยีชีวภาพเกษตรน.ส.นภาพร รุ่งเรือง
301ศูนย์นานาชาติสิรินธรเพื่อการวิจัยพัฒนาและถ่ายทอดเทคโนโลยีน.ส.วาสิฎฐี ไวตี
302ศูนย์นานาชาติสิรินธรเพื่อการวิจัยพัฒนาและถ่ายทอดเทคโนโลยีน.ส.นิชานันท์ ปานเกตุ
303ศูนย์บัณฑิตศึกษา คณะเศรษฐศาสตร์อุทุมพร มุ่งดี
304ศูนย์บัณฑิตศึกษา คณะเศรษฐศาสตร์นางบุษกร ติณวัฒน์
305ศูนย์บัณฑิตศึกษา คณะเศรษฐศาสตร์นางรัชนี สังข์ไพโรจน์
306ศูนย์บัณฑิตศึกษา คณะเศรษฐศาสตร์นางสาวชมพูนุท ภาณุภาส
307ศูนย์บัณฑิตศึกษา คณะเศรษฐศาสตร์น.ส.ธัญลักษณ์ เกษแก้ว
308ศูนย์บัณฑิตศึกษา คณะเศรษฐศาสตร์นายสุรพงษ์ รัตตมณี
309ศูนย์บัณฑิตศึกษา คณะเศรษฐศาสตร์นางสุวรรณี ศิริวัฒนสาธร
310ศูนย์บัณฑิตศึกษา คณะเศรษฐศาสตร์น.ส.วรรณพร ฉัตรทอง
311ศูนย์ผลิตภัณฑ์นม มก.นางสาวปิยะวรรณ กะสิรักษ์
312ศูนย์พัฒนาและถ่ายทอดเทคโนโลยีรัฐร่วมเอกชนน.ส.อิษฎาภัทร จังศิริวิทยากร
313ศูนย์วิจัยคอมพิวเตอร์สมรรถนะสูงและเครือข่ายคอมพิวเตอร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์นายสมศักดิ์ ศรีประยูรสกุล
314ศูนย์วิจัยและพัฒนาพืชผักนส.มาลี สกุลนิยมพร
315ศูนย์วิจัยและพัฒนาพืชผักนายสมเกียรติ สุพันธรัตน์
316ศูนย์วิจัยเศรษฐศาสตร์ประยุกต์ คณะเศรษฐศาสตร์นางสาวฐิติมา วิทยานารถไพศาล
317ศูนย์วิชาบูรณาการ หมวดวิชาศึกษาทั่วไปลมัย กองมน
318ศูนย์วิชาบูรณาการ หมวดวิชาศึกษาทั่วไปนายวุฒิพันธ์ พิทักษ์เนติกุล
319ศูนย์วิทยบริการมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ จ.กระบี่นางสาววาทินี กฤษณพันธ์
320ศูนย์วิทยบริการมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ จ.กระบี่นางอัจฉรา สมกำเนิด
321ศูนย์หนังสือ มก.นางสาวสุวัจนา สวัสดิ์วงศ์
322ศูนย์หนังสือ มก.นายชัยณรงค์ เสาะแสวง
323ศูนย์ออสเตรเลียศึกษา กองวิเทศสัมพันธ์นายสุรชัย สวนทับทิม
324สถานพยาบาล มก.นายภัฎฎ์ วงษ์จินดา
325สถานพยาบาล มก.นายชัยยงค์ สุนทรภิษัช
326สถานพยาบาล มก.พันตำรวจโทนายแพทย์ปรีชา รุ่งศักดิ์แสงมณี
327สถาบันค้นคว้าและพัฒนาเทคโนโลยีการผลิตทางอุตสาหกรรมน.ส.ทฤษฎี ทับย้อย
328สถาบันค้นคว้าและพัฒนาผลิตผลทางการเกษตรฯนางกัณทิมา โอชารส
329สถาบันค้นคว้าและพัฒนาผลิตผลทางการเกษตรฯนายวราวุฒิ ศุภมิตรมงคล
330สถาบันค้นคว้าและพัฒนาผลิตภัณฑ์อาหารน.ส.มาลินี บุญขยาย
331สถาบันค้นคว้าและพัฒนาระบบนิเวศเกษตรนางเบ็ญจารัชด สุวรรณสิงห์
332สถาบันค้นคว้าและพัฒนาระบบนิเวศเกษตรน.ส.วิยดา จงรวมกลาง
333สถาบันค้นคว้าและพัฒนาระบบนิเวศเกษตรน.ส.ศราวดี ปานจับ
334สถาบันภาษาศาสตร์และวัฒนาธรรมศึกษาราชนครินทร์น.ส.ปัทมา เกตุอ่ำ
335สถาบันภาษาศาสตร์และวัฒนาธรรมศึกษาราชนครินทร์น.ส.ขนิษฐา ไชยฤกษ์
336สถาบันวิจัยและพัฒนา กำแพงแสนนางนาฎติยา ชมภูนิตย์
337สถาบันวิจัยและพัฒนา กำแพงแสนนายวินัย จอมแก้ว
338สถาบันวิจัยและพัฒนา แห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์นส.ทิสยา ทิศเสถียร
339สถาบันวิชาการด้านสหกรณ์น.ส.สายสุดา ศรีอุไร
340สถาบันวิชาการด้านสหกรณ์นายพรพงษ์ แสงนาค
341สถาบันวิศวกรรมพลังงาน คณะวิศวกรรมศาสตร์นางสาวขนิษฐา ฉิมหนู
342สถาบันวิศวกรรมพลังงาน คณะวิศวกรรมศาสตร์นางสาวขนิษฐา ภูทองเงิน
343สถาบันสุวรรณวาจกกสิกิจนางวิไลลักษณ์ ชาวอุทัย
344สถาบันอินทรีจันทรสถิตย์เพื่อการค้นคว้าและพัฒนาด้านพืชศาสตร์นางจรินทร์ ทรัพย์เฉลิม
345สถาบันอินทรีจันทรสถิตย์เพื่อการค้นคว้าและพัฒนาด้านพืชศาสตร์น.ส.ปัญจมา แสงแถวทิม
346สถาบันอินทรีจันทรสถิตย์เพื่อการค้นคว้าและพัฒนาด้านพืชศาสตร์นางพูนทรัพย์ บุญรำพรรณ
347สนง.เลขานุการคณะเกษตร กพส.นายวงเดช กงศรี
348สนง.เลขานุการคณะเกษตร กพส.น.ส.สุภัค ถาวรนิติกุล
349สนง.เลขานุการคณะสังคมศาสตร์นายสรศักดิ์ มงคลสมบูรณ์
350สนง.เลขานุการคณะสังคมศาสตร์นางปัญจวรรณ มณีโทน
351สระจุฬาภรณ์วลัยลักษณ์ สำนักการกีฬาน.ส.ธนชณ ทับบำรุง
352สระจุฬาภรณ์วลัยลักษณ์ สำนักการกีฬาน.ส.นภาพร สมบัติศรี
353สหกรณ์ออมทรัพย์มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ จำกัดนส.สดใส ศรีเจริญสุข
354สาขาพัฒนาสังคม บัณฑิตวิทยาลัยน.ส.รองใจ กำเหนิดผล
355สาขาวิชาการจัดการเทคโนโลยีอุตสาหกรรมเกษตรน.ส.รวิพิมพ์ ฉวีสุข
356สาขาวิชาการจัดการเทคโนโลยีอุตสาหกรรมเกษตรน.ส.ชุติมา ไวศรายุทธ์
357สายวิชาคณิตศาสตร์ สถิติ และคอมพิวเตอร์ คณะศิลปศาสตร์ฯนายธนู สิรินอก
358สายวิชาคณิตศาสตร์ สถิติ และคอมพิวเตอร์ คณะศิลปศาสตร์ฯน.ส.วิภาวรรณ เรืองศรี
359สายวิชาวิทยาศาสตร์ คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์น.ส.ทองวาท ราชชารี
360สายวิชาวิทยาศาสตร์ คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์นายพุทธพร ส่องศรี
361สายวิชาศิลปศาสตร์ คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์น.ส.มณีรัตน์ สีเสม
362สายวิชาศิลปศาสตร์ คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์น.ส.นิดา จำปาทิพย์
363สำนักการกีฬานายสุรชัย ผ่องแก้ว
364สำนักการกีฬานส.นุชรินทร์ ทิพยเนตร
365สำนักการกีฬานายภานุศักดิ์ รัตนสมภพ
366สำนักการกีฬานางสาวโชษิตา โพธิ์เนืองผล รักญาติ
367สำนักการกีฬาน.ส.บงกช ฉ่ำมาก
368สำนักงานกฎหมายน.ส.สิรินันท์ บรรเทิง
369สำนักงานกฎหมายนส.ณิชารีย์ ชมภูพื้น
370สำนักงานทรัพย์สินนายรักพงษ์ มนต์ภิรมย์
371สำนักงานทรัพย์สินนางสาวดวงเดือน งามจำรัส
372สำนักงานทรัพย์สินนางสาวอรัญญา อ่ำเอกกิจ
373สำนักงานบริการวิชาการนางสาว วราภรณ์ ภายศรี
374สำนักงานบริการวิชาการน.ส.มลฤดี ศรีแตงอ่อน
375สำนักงานบริหารกลุ่มภารกิจวิชาการน.ส.รัฐติกา ปานเถื่อน
376สำนักงานบริหารกลุ่มภารกิจวิชาการน.ส.อันธิกา ธรรมเนียม
377สำนักงานเลขานุการ คณะบริหารธุรกิจนางลัดดา ปัญทะทูรีเวท
378สำนักงานเลขานุการ คณะบริหารธุรกิจนางสาวสุวรี พ่วงพลับ
379สำนักงานเลขานุการ คณะบริหารธุรกิจนายพิเศษ ปั้นรัตน์
380สำนักงานเลขานุการ คณะมนุษยศาสตร์นายวิริยะ คงสมบูรณ์
381สำนักงานเลขานุการ คณะวนศาสตร์น.ส.ไธวดี ลิ่มศิลา
382สำนักงานเลขานุการ คณะวนศาสตร์นายวินัย ดิษฐาน
383สำนักงานเลขานุการ คณะวิศวกรรมศาสตร์น.ส.ตะวัน ศุภกิจเรืองโรจน์
384สำนักงานเลขานุการ คณะวิศวกรรมศาสตร์นายนรณฤต จันทวรรณ
385สำนักงานเลขานุการ คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์นส.วิไล แจ้งบุญ
386สำนักงานเลขานุการ คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์นางวรรณวิมล ศรีประเสริฐศักดิ์
387สำนักงานเลขานุการ คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์นางภัณฑิรา มงคลจุฑา
388สำนักงานเลขานุการ คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์นายสุภัทรชัย สุขีวงศ์
389สำนักงานเลขานุการ คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์นายสถาพร ไชยสมภาร
390สำนักงานเลขานุการ คณะเศรษฐศาสตร์นางขวัญเมือง สุจริต
391สำนักงานเลขานุการ คณะเศรษฐศาสตร์อิศเรศ อิศโรสกุล
392สำนักงานเลขานุการ คณะอุตสาหกรรมเกษตรนายชัชวาลย์ คังคายะ
393สำนักงานวิทยาเขตเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดสกลนครน.ส.พลอยไพลิน เพ็ญเพียร
394สำนักงานอธิการบดีน.ส.เนตรทราย ยอดพรหม
395สำนักทะเบียนและประมวลผลนางนวพร คำชูสังข์
396สำนักทะเบียนและประมวลผลน.ส.อัคคสรี จิรชาญชัย
397สำนักบริการคอมพิวเตอร์นางกรองแก้ว อามาตย์เสนา
398สำนักบริการคอมพิวเตอร์ผู้ดูแลระบบ
399สำนักบริการคอมพิวเตอร์นายพงศกร แสงวงศกร
400สำนักประกันคุณภาพนายพงษ์ศักดิ์ แจ้งจอน
401สำนักประกันคุณภาพนางกัลยาณี รัตนวราหะ
402สำนักประกันคุณภาพนางวาสนา ชำนิพงษ์
403สำนักประกันคุณภาพวลัยพรรณ วัดแก้ว
404สำนักพิพิธภัณฑ์และวัฒนธรรมการเกษตรนางสาวจามีกร ยับสันเทียะ
405สำนักพิพิธภัณฑ์และวัฒนธรรมการเกษตรนางสุภาภรณ์ ไชยภัฏ
406สำนักพิมพ์มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์นางสกุลพัชร์ ปุจฉาการ
407สำนักพิมพ์มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์น.ส.สุธาสินี วงษ์วัง
408สำนักวิทยบริการ วิทยาเขตเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดสกลนครน.ส.เยาวเรศ โนนทิง
409สำนักวิทยบริการ วิทยาเขตเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดสกลนครนายพรศักดิ์ แสนศรี
410สำนักส่งเสริมและฝึกอบรมนายปรีดา สามงามยา
411สำนักส่งเสริมและฝึกอบรมนายวีระนนท์ แจ่มแจ้ง
412สำนักส่งเสริมและฝึกอบรม กำแพงแสนนายทรงพล ธรรมเจริญ
413สำนักส่งเสริมและฝึกอบรม กำแพงแสนน.ส.วันเพ็ญ ไชโย
414สำนักหอสมุดนายชาญณรงค์ เผือกพูลผล
415สำนักหอสมุดนางพิสมัย ถวิลนอก
416สำนักหอสมุดน.ส.ศิริพร นาคเกษม
417สำนักหอสมุดนางกาญจนา วสุสิริกุล
418สำนักหอสมุด กำแพงแสนนส.จรินทร์ญา ถาวรนิตยกุล
419สำนักหอสมุด กำแพงแสนนายนภพล นุชเขียว
420สำนักหอสมุด กำแพงแสนนางฐิตวดี เพลงปาน
421หน่วยงานบริการเทคโนโลยีทางอุตสหกรรม คณะอุตสาหกรรมเกษตรนางพัชราภรณ์ คงสวัสดิ์
422หน่วยประชาสัมพันธ์ กองธุรการ กำแพงแสนนายพงศ์พันธ์ เหลืองวิไล
423หน่วยประชาสัมพันธ์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ กำแพงแสนนายถาวร คล้ายวงษ์
424หน่วยประชาสัมพันธ์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ กำแพงแสนนายจักริน มนูเลิศ



มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
 

เลขที่ 50 ถนนพหลโยธิน แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กรุงเทพฯ 10900

โทรศัพท์ 0-2579-0113 , 0-2942-8500-11
โทรสาร 0-2942-8988
ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ปรับปรุงล่าสุด : November 11, 2005